SEVENTH DAY ADVENTIST CHURCH
EAST - CENTRAL TANZANIA CONFERENCE
DAR ES SALAAM CENTRAL

MATANGAZO YA KANISA LA WAADVENTISTA WA SABATO DAR ES
SALAAM CENTRAL TAREHE 10/05/2025
Ukaribisho
» Karibuni nyote wageni kwa wenyeji katika sabato ya leo, jisikieni Amani
nyumbani mwa Bwana.
Matangazo kutoka katika idara

» Idara ya shule ya Sabato inawakumbusha waumini wote kuwahi katika
vipindi vya shule ya sabato vinavyoanza saa 2 kamili asubuhi kila sabato.

» Mkuu wa idara ya ATAPE anawatangazia wana taaluma na wajasiriamali
wote kanisani kuwa siku ya Jumapili ya tar 25/05/2025 itakuwa ni siku
maalumu kwa ajili ya elimu kwa wajasiliamali na wana taaluma wote, hivyo
tunahimizwa kuwepo.

» ldara ya Uchapishaji inatutangazia kuwa Juma la uchapishaji litaanza leo tar
10/05/2025 na kuhitimishwa Jumamosi ya Tar 17/05/2025, Juma hili litakuwa
likiendeshwa kwa njia ya mtandao (Google Meet) kuanzia saa 11:00-12:00
asububhi kila siku

Matangazo kutoka Ofisi ya Wazee na Mchungaji

» Uongozi wa kanisa unaendelea kuwaomba washiriki wote wa DCC kuendelea
kupunguza magoli yaliyopangwa, kama haujapata goli hakikisha unaonana
na Ofisi ya wahazini au Mkuu wa Atape Eng Simon Mahimbo.

» Tunatangaza ndoa kwa mara ya Pili kati ya washiriki wetu wa shule ya Sabato
Justine Gerald Mwilima na Happyness Jeremia Nyagawa itakayogungwa
Jumapili ya tar 18/05/2025 na Mch Charles Mndambi katika Kanisa la
Waadventista Wasabato Mikocheni

Matangazo kutoka Jimboni

» Idara ya Huduma Binafsi wakishirikiana na Chama cha ATAPE ECT
inawatangazia kuwa Mahubiri ya Dar net event yataanza leo tar 10-
31/05/2025.

» Mkurugenzi wa Vijana — ECT anawatangazia kuwa kambi la mafunzo la
Vijana union ya STU na NTUC litafanyika Guta, Bunda tarehe 8-14/06/2025.

» Mkurugenzi wa Idara ya Vijana, Cheplensia na Muziki anatutangazia
kuwa kozi ya Muziki kwa muhula mpya itaanza tar 08.09.2025 hadi tar
04.10.2024. Kujua gharama za mafunzo hayo wasiliana na Kiongozi
wa Idara ya Muziki DCC Ndugu Daniel Champanda
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SEVENTH DAY ADVENTIST CHURCH
EAST - CENTRAL TANZANIA CONFERENCE

DAR ES SALAAM CENTRAL
Wahudumu wa wiki: (Wiki ya tar 11-17/05/2025)
Huduma Wahudumu
Mzee wa Zamu » Elder Ayubu Sizya
Muhudumu wa Watoto » Alex Maninje
Huduma Kuu watu wazima » Idara ya Uchapishaji
Mashemasi wa zamu Group la Waefeso
»  Shukrani Nyamwelu(kiongozi)
» Ruth Said
»  Erick Kamala
» Alkaza John
» Lilian Makina
Jumatano » Naomi Kwilabya
[jumaa » Dr Greyson Kileng’a
Huduma za Nyimbo » ldara ya Muziki

Kiambatanisho cha Tangazo la Ndoa: Justine Gerald Mwilima na Happyness
Jeremia nyagawa
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JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
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